Miji ya Sodoma na Gomora, Jordan iliangamizwa na kizazi cha Lutu kugeuzwa miamba ya chumvi lakini hali halisi ya Tanzania inakaribia kuzidi kila uchafu uliomchukiza Mungu na kusababisha maangamizi. Kasi ya watu kuhusudu mapenzi ya kinyume na maumbile, namna ngono inavyorahisishwa mitaani, uvaaji wa mastaa wa kike Bongo na hulka ya baadhi kuuza miili yao kama njia ya mkato ya kupata mafanikio ni pointi zinazotosha kuifananisha Bongo na Sodoma Usali ti na kufumaniana ni jambo la kawaida kabisa kwa tanzania yet u ya leo Mad anguro na disco za n usu uchi ni mambo ambayo yanazidi kushika kasi.

Mbaya zaidi ni kwamba vituo vingi vya kutoa huduma za masaji navyo vimegeuzwa madanguro y a kufanyia uchafu wao Inasemekana kwamba m teja anapohudumiwa masaji, anaruhusiwa kuomba huduma ya ziada penzi halafu hutozwa kwa bei ya maelewano kati yake na mtoa huduma na k ondomu siyo muhimu maana mteja ni mfalme, kwa hiyo anayetoa fedha ndiyo huomba aina ya mtindo anaopenda.

Wanaume waliowengi hivi sasa wamekuwa wakitamani kuwaingilia wapenzi wao kinyume na maumbile kwa lengo la kutaka kujiridhisha wao pasipo kujua athari zake na katika hili athari hazimpati mwanaume tu bali hata kwa mwanamke A IBU.

mtoto aliwa uloda na baba yake

Kutokana na mishipa ya ile sehemu yake ya haja kubwa kuwa ime l egea,mwanamke hu kosa nguvu ya kuziba eneo lile hivyo kipindi anajikema kumtoa mtoto ni rahisi mavi kutoka kwani njia itakuwa imetanuka na mishipa haifanyi kazi. Home Videos Contacts us Advertisinment Music. Email This BlogThis! Share to Twitter Share to Facebook. Newer Post Older Post Home.

mtoto aliwa uloda na baba yake

Unknown May 29, at AM. Subscribe to: Post Comments Atom. Social Profiles. Search This Blog. Popular Posts. Miji ya Sodoma na Gomora, Jordan iliangamizwa na kizazi cha Lutu kugeuzwa miamba ya chumvi lakini hali halisi ya Tanzania in Baada ya Serikali ya Jamuuri ya Muungano wa Tanzania kukataa kuunga mkono suala la haki za mashoga na mahusiano ya jinsia moja kama nch Mambo yanayofanywa na hawa wakina dada wanaojiita kanga moja kusema ukweli yanatutia aibu sana japo nao wapo katika kuta Who are the richest people in Tanzania?

Or who are the wealthiest people in the republic of Tanzania? Uchezaji huu wa mnenguaji mmojawapo wa akina 'Kanga Moko' nd'o uliomchefua mbunge had Ni tukio la aibu na lenye kuumiza mno lililotendeka mbele ya mtoto mdogo. Nimehuzunishwa na kuachwa na but Irene Uwoya Kiwanda cha filamu Tanzania kimezalisha waigizaji wengi wenye majina makubwa sasa. Miongoni mwao, ni wasichana hawa ambao Follow by Email.

Powered by Blogger. Rayuu amchana Sintah.The main purpose of this Blog is to share my knowledge with the world. You Are Warmly Welcomed Contacts:husseinngenje yahoo. Post a Comment. Alvin Collections. Ads x60px. Msanii nyota toka kiwanda cha bongo movie aliyefamika kwa jina la Mud usiku wa kuamkia jana ameiona dunia chungu baada ya kufumaniwa na kisha kuliwa kiboga zaidi ya saa zima bila msaada. Habari zaidi ziliendelea kusema kuwa msanii huyo alianza kumpigia misele mke wa afisa mmoja wa band jina linahifadhiwa na baada ya muda iligundulika msanii kummega dada huyo mrembo hali iliyomfanya mwenye mke kuwapa vijana kazi ya kufatilia hadi wanase tukio hilo ambapo vijana walipewa mpunga wa maana na wakaingia kazini.

Hata hivyo siku ya fumanizi afisa huyo alimuaga mkewe anaenda Dodoma kikazi na angerudi siku inayofuata hali iliyotoa mwanya kwa mkewe na msanii huyo kuandaa sehemu ya kwenda kulana uloda.

Baada ya kufika viunga vya nyumba hiyo moja kwa moja walienda kugonga kwenye chumba hicho na msanii huyo ndiye aliyefungua mlango kisha kundi hilo la watu likazama ndani huku wengine wakiweza ulinzi, hata kwa bahati mbaya ndani walikta manyoya tu kwa maana mke huyo alikuwa ameshaliwa huku chumba hicho kikitoa harufu ya kinyesi hali iliyoonesha huenda dada huyo alikuwa amefanywa mapenzi kinyume na maumbilie.

Predio virtual guatemala

Hata hivyo hali hiyo ilimtia hasira mwenye mke ambae hata hivyo mabaunsa hao walimzibiti kwani alikuwa ameshajiandaa kutoa cha moto ambapo badala yake aliwaamuru mabaunsa hao wafanye kazi yao ambapo walianza kumla kiboga kwa kupokezana zaidi ya saa zima huku mwanamke huyo akilazimishiwa kuangalia.

Huku akishindwa kutembea hadi walipompatia msaada wa magongo japo yamfikishe kwenye gari huku mwenye mke akiondoka na mkewe. Tukio hilo ambalo limevuja sana mkoani Morogoro ambapo picha za tukio hilo zimesambaa mtaani. Share to Twitter Share to Facebook. No comments:.

Newer Post Older Post Home. Subscribe to: Post Comments Atom. Social Icons. Total Pageviews. About Me Unknown View my complete profile.

mtoto aliwa uloda na baba yake

Popular Posts. Mmh wimbo la mastaa wetu kuendelea kujishushi hadhi linaendelea kushika kasi kila kukicha huku hakuna sheria zozote zinazochukuliwa dhidi y ZANZIBAR iliyokuwa ikisifika kwa sifa njema za utu na maadili siyo hii ya sasa, video iliyonaswa na gazeti hili, ikiwaonesha wake na waum Powered by Blogger.

Hizi Ndio sababu za kwanini Wabunifu wengi wa miti Samson Mwigamba atishia kuuanika waraka haramu wa Ray, Chuchu Hans sasa sio siri tena Kapuya hakamatikiHadithi yetu ya Joao Felix Childhood pamoja na ukweli wa Untold Biography Facts kuleta akaunti kamili ya matukio yanayojulikana tangu wakati wa utoto hadi sasa. Uchunguzi unahusisha maisha yake mapema, historia ya familia, maisha ya kibinafsi, ukweli wa familia, maisha na mambo mengine yasiyojulikana juu yake.

Mtoto na baba yake mzazi duh wafumaniwa

Ndiyo, kila mtu anajua kuwa ni mojawapo ya vipaji bora zaidi kutoka kwa Ureno. Hata hivyo, wachache tu huchunguza Biography ya Joao Felix ambayo inavutia sana. Sasa bila ado zaidi, hebu tuanze. Alikuwa wa kwanza wa watoto wawili waliozaliwa na mama yake, Carla Felix mwalimu na baba yake, Carlos Felix pia mwalimu.

Taifa la Kireno la kikabila nyeupe na mizizi ya Ulaya lilifufuliwa na wazazi wote katika mji wa Viseu ambapo alikua pamoja na ndugu mdogo, Hugo Felix. Kama vile wasomi wengi wa mpira wa miguu, Joao alianza kucheza mchezo mara tu alipojifunza jinsi ya kutembea na kukuza kile mama yake alivyomwita "ulevi wa mpira". Mtoto huyo alianza kugeuza wazazi wake chumba cha uchezaji kwenye uwanja wa mpira wa miguu na baadaye alijiunga na ndugu yake mdogo Hugo ambaye alishiriki shauku yake kwa soka na aliwafanya wazazi wao washauri kuhusu kuweka vitu vilivyovunjika ndani ya chumba.

Akiondoka kwenye soka ya ndani, Joao mdogo alianza kazi yake ya kujengwa katika soka ya ushindani kwa kuandamana na baba yake ili kuwatazama vijana katika michezo tofauti katika shule za Pestinhas huko Tondel, Portugal.

Haikuwa muda mrefu kabla kijana huyo aliomba kuandikishwa kwenye timu ya soka ya shule ambapo alijifunza kwa mwaka kabla ya kujiunga na Chuo cha FC Porto kama mwenye umri wa miaka nane katika mwaka wa Ilikuwa Porto Chuo ambacho Joao alijifunza kwa miaka 5, kipindi ambacho alipaswa kushinda changamoto kama kukabiliana na ratiba kamili ambazo zinajumuisha saa za kila siku kati ya Viseu na Porto.

7zip lz4 plugin

Baada ya Joao kuhamia kutoka nyumbani kwa wazazi wake ili kukaa karibu na Uwanja wa joka wa FC Porto, akaanza kula nyumbani na wakati mwingine akawaita wazazi wake wapate muda pamoja naye. Hivi karibuni alipata miguu yake kwenye eneo la Porto na akawa nahodha wa mgawanyiko wake. Katika kilele cha ushirikiano wake na FC Porto, Joao alipokutana na kukosa muda wa kucheza, maendeleo ambayo yalimfanya aondoke klabu na alipewa nafasi na mpinzani wa Porto, Benfica. Joao alianza kucheza kwa timu ya hifadhi ya Benfica kama mwenye umri wa miaka 16 na akainuka kupitia safu ya miaka iliyofuata.

Alifanya kwanza kwa timu ya kwanza ya Benfica katika ushindi wa Primeira Liga huko Boavista mnamo 18th ya Agosti Pamoja na malengo, Joao aliwa mchezaji mdogo mdogo wa kupiga kofia katika ligi ya umri wa 19 na siku Wengine, kama wanasema, ni historia. Joao Felix bado anaolewa wakati wa kuandika. Tunakuletea ukweli juu ya historia yake ya dating na hali ya sasa ya uhusiano. Kwa mwanzo, Joao hajulikani kuwa alikuwa na mpenzi au wagonjwa kabla ya kufufuka.

Wala hayu katika uhusiano au kuwa na mtoto s na binti s kama wakati wa kuandika bio hii. Sherehe ya Kireno bado inazingatia kuchukua kazi yake kwa urefu mkubwa zaidi. Hata hivyo, Joao ana sifa ambazo zinafanya watu wengi wanaamini kuwa atafanya mpenzi mzuri wakati wowote anapoamua kuanzisha uhusiano. Joao Felix anatoka kwenye historia ya familia ya katikati. Tunakuletea ukweli kuhusu maisha ya familia yake. Sasa hebu tukupe ukweli juu ya wazazi wa Joao Felix. Yeye ni mchezaji wa soka mmoja ambaye alifanya kazi kama mwalimu wakati wa maisha ya kwanza ya Joao.

Baba mwenye kuunga mkono ambaye pia alifanya kazi kama mkufunzi wa kimwili anajulikana kwa kuanzisha Joao kwa soka ya kitaaluma na kumpeleka kwenye mafunzo katika Chuo cha Porto la FC Porto, safari ambayo ni sawa na maili elfu kila wiki.Hadithi yetu ya Kanye West ya Utoto pamoja na ukweli wa Untold Biography huleta akaunti kamili ya matukio yanayojulikana tangu wakati wa utoto hadi sasa. Uchunguzi unahusisha hadithi yake ya maisha kabla ya umaarufu na historia ya familia.

Ndiyo, kila mtu anajua yeye ni mmoja wa waandishi wa mafanikio zaidi wakati wake. Hata hivyo, wachache tu wanaangalia biografia ya Kanye West ambayo inavutia kabisa. Sasa, bila ado zaidi, hebu tuanze.

Stm32 bootloader naze32

Alikuwa mtoto peke yake aliyezaliwa na mama yake Donda West mwalimu wa lugha ya Kiingereza na baba yake Ray West, mchezaji wa kwanza wa rangi nyeusi kwa Journal ya Atlanta-Katiba. Kanye alikulia katika Shore ya Kusini Chicago maili kutoka mahali pa kuzaliwa na mama yake baada ya mzazi wake kugawanyika wakati alikuwa na umri wa miaka 3 tu.

BALAA! LA KANGA MOKO LAKI SI PESA

Kwa hiyo, alitumia sehemu bora ya utoto wake na mama yake na kumtembelea baba yake wakati wa majira ya joto. Kukua katika pwani ya kusini, Young Kanye alijitahidi sana katika sanaa ikiwa ni pamoja na kuchora na kuandika mashairi. Aliandika shairi lake la kwanza katika umri mdogo wa 5 na alifuatilia na vipande vingine vya kuvutia ambavyo ilikuwa ni maelezo yake mazuri ya miti iliyopuka mwishoni mwa baridi:. Dhamana ambayo Kanye aliwashirikisha na mama yake ikawa na nguvu kwa miaka ambayo duo ilikuwa kuchukuliwa kuwa ni jozi isiyoweza kutenganishwa.

Kwa hakika, hawakuwa tofauti kama Donda West alimtwaa Kanye mtoto wa umri wa miaka 10 na China huko ambapo alifundisha lugha ya Kiingereza kama sehemu ya mpango wa kubadilishana chuo kikuu. Haikuwa muda mrefu kabla ya kurudi Shore ya Kusini ambako Kanye alianza kupiga mbizi katika daraja la tatu. Wakati alipokuwa 13, Kanye alikuwa tayari ameandika wimbo wake wa kwanza na alikuwa akifurahia muda wa studio na mtayarishaji aliyeanzishwa, NO ID ambaye alimshauri katika uzalishaji wa sauti.

Jukumu kati ya maendeleo ya elimu ya Kanye alikuwa elimu yake ya shule ya sekondari katika Shule ya Juu ya Polaris ambapo alihitimu Mei Baada ya elimu ya shule ya sekondari, Kanye alipata elimu ya kujifunza katika Chuo Kikuu cha Sanaa cha Chicago. Hata hivyo, yeye alitoka chuo kikuu cha kwa kuogopa kwa Mama yake ambaye alikuwa Mtaalamu wa kuheshimiwa.

mtoto aliwa uloda na baba yake

Kutoa sababu kwa nini alitoka chuo kikuu Kanye alieleza kwamba:. Kuondoka chuo kikuu kufunguliwa dirisha kwa Kanye ili kukubali shauku yake kamili ya muziki ambayo alipenda kubadili kazi. Alianza kwa kufanya kazi nyuma ya matukio kama mtayarishaji wa muziki wenye vipaji ambao kazi yake ilikuwa mbali zaidi kuliko ya kipekee. Kuhamia biashara yake kwa New Jersey katikaKanye alipata riba ya Jay-Z, mwajiri wake wa kwanza mkubwa.

Duo ilikuwa na ufanisi wa kufanya kazi kwa faida ambayo iliona jina la Kanye likiinuka na uzalishaji wa wimbo wa Jay-Z "Hii haiwezi kuwa maisha", wimbo uliowekwa kwenye Nasaba ya albamu ya Roc LA Familia.

"Shoga aliwa tigo"

Mafanikio ya Kanye West kama mtayarishaji alifanya mengi mema kwa kujiamini kwake. Kwa Kanye, Kuweka vituko kwa mafanikio makubwa kunamaanisha kuja kutoka kwenye chumba cha nyuma na kuwa mwandishi. Hata hivyo, rekodi za Roc-A-Fella ambazo alifanya kazi kwa kushindwa kumsajili kama mwandishi wa habari kwa mtazamo wake wa posh.

Kanye, kwa upande mwingine, aliishi na mama mwenye elimu na alifufuliwa njia sahihi.

Fir episode 25

Alitaka kupigia hatua bila kuzingatia kile ambacho ilk yake imekuwa kupitia ". Hata hivyo, Roc-A-Fella alilazimika kutia saini Kanye kama rekodi katika kwa kiasi kikubwa kwa sababu hakutaka kupoteza huduma zake kama mtayarishaji. Miezi baada ya Kanye ilikuwa saini kama rekodi yeye alihusika katika ajali mbaya ambayo karibu alidai maisha yake. Tukio hili lilifanyika wakati Kanye alipokuwa akipigana na gari nyingine wakati akiendesha gari nyumbani baada ya kikao cha kurekodi.

Kulikuwa na damu nyingi na kamasi zinatoka kinywa changu.Posted by Wahida Sep 13, Hali hiyo imetokea baada ya mwanafunzi wa Shule ya Msingi Kalila kata ya Kabwe wilayani hapo, Laeh Alfonce 5 kupoteza maisha kwa kuliwa na mamba katika mto huo. Tukio hilo la aina yake lililozua gumzo na taharuki kwa wakazi wa kijiji hicho, limetokea baada ya wazazi wa mtoto huyo walipotoka shambani kwenda katika mto huo kwa ajili ya kuosha vyombo wakiambatana na mtoto huyo. Baada ya kuosha vyombo, ghafla mamba alimkamata mtoto akiwa pembezoni mwa mto huo.

Akisimulia mkasa huo, Diwani wa kata hiyo, Asante Edward, alisema mtoto huyo aliliwa na mamba akiwa na wazazi wake kando kando ya maji ya mto huo na bila kutarajia mamba mkubwa aliibuka na kumvuta mtoto hadi kwenye kina kirefu.

Diwani Edward alisema baada ya mtoto huyo kukamatwa, vilisikika vilio na sauti kubwa za wazazi na watu wengine waliokuwa wakifua nguo wakiomba msaada na ndipo watu wengi wakiwamo viongozi wa kijiji na kata walifika na kutoa msaada. Alisema baada ya kufika kwenye mto huo, walitoa msaada wa kumsaka mamba huyo, lakini walikuta mtoto tayari amefariki huku baadhi ya viungo vikiwa vimeliwa, hali iliyozua taharuki kubwa kwa wakazi wa kijiji na kata hiyo.

"Mwanamke atombwa hadharani"

Diwani huyo alisema tukio hilo la mtoto kuliwa na mamba ni la nne kwa mwaka huu. Alisema hali hiyo inatokana na mamba wala watu kuwa wengi kupita kiasi, hivyo aliiomba serikali kuwavuna mamba hao ili kubaki wachache watakaopunguza madhara kwa binadamu. Alfonce Alfonce, baba wa mtoto huyo, licha ya kujawa na huzuni kutokana na mtoto wake kuuawa na mamba, alikosa nguvu kulizungumzia sakata hilo na muda wote alikuwa akilia.

Previous Makonda aipa mwezi tu, Kampuni ya ujenzi wa Barabara. Next Alikiba amfariji Ommy Dimpoz kwa staili hii. Related Posts. Tafuta Search for:. Follow Us Facebook Instagram. RT tifutvzanzibar : Morocco imekuwa nchi ya kwanza Afrika raia wake wote kuvaa barakao kujikinga na virusi vya corona. Follow zenjbarHivi ni mimi tuu bado niku nyuma ama ndo kuamka kwa tamaduni zetu za kiafrika? Siku hizi bwana mambo yame kuwa moto moto baina watoto wa kike na mapenzi.

Nilikuwa naangalia video clip moja iliyosambaa sana kuhusu representative wa Tanzania kwenye Big Brother Africa na kijana wa kiganda nikasema kweli eh, kazi ipo, maadili yamekwishaaaa. Well, I guess kwa kiasi fulani hakuna wa kulaumiwa ila sisi wenyewe watanzania kama washabiki wa reality TV.

Wasio na mfupa wa aibu ndo hao hawaoni tabu kufanya mavituz wazi wazi na kuachia wenye macho wa enjoy LOL. Anyways, kuiga kutatushinda Kama mama, je unamwaandaaje mtoto wa kike katika kuyajua maisha ya mapenzi? Sijui kama mila zimebadilika au la, lakini najua mambo yamebadilika kidogo sikuhizi, ukizingatia na tulikotoka. Zamani ilikuwa ni mwiko kuongelea mambo ya mapenzi, iwe na wazazi au namarafiki zako, ikisadikiwa kwamba haikuwa tabia nzuri.

Yaani ilikuwa ni mwiko!

INAUMA SANA! MTOTO WA MIAKA SITA APATA HEDHI, MDOGO WAKE AKOSA SEHEMU YA KUTOA HAJA...

Kitu cha kushangaza ni kwamba wazazi wengi hawakuwa wanaelezea kwa undani, ni kwanini si vizuri kuongelea mambo ya mapenzi wazi. Well, sijui ni kwamba wazazi wengi walikuwa in denial kwamba watoto wao hawatakuwa siku moja au vipi?

Halafu sasa walikuwa wanasahau kwamba, kuwa mtoto ni ushujaa wa kuwa curious. Haswa unapokatazwa kufanya kitu fulani ndo kama vile umeambia the opposite yaani kwamba "nenda kafanye ulichokatazwa" lol.

Hata ilikuwa kwamba ukiwa darasani wakati wa kipindi cha biolojia, unamwona mwalimu kabisa akiona noma as well as wanafunzi kuelezea na kusikiliza kuhusu kazi za viungo fulani fulani vya binadamu. Pia zamani, mara nyingi ulikuwa unaelezwa kwamba mtoto wa kike hatakiwi kuwa karibu na baba yake ama kuvaa nguo fupi ama zinazochora mwili kama anajua atapita mbele ya wanaume.

Sababu kubwa ya mikanyo hiyo ilikuwa ni kwamba; eti wanaume ni wepesi kufadhaika na ni rahisi sana kumbaka msichana kama kavaa nguo zilizo chora sana. Sikatai kuhusu mifadhaiko but does that mean wanawake ndo hawanaga mifadhaiko au? Well, in the case ya kuvaa nguo za kuchora wateva, hivyo inamaanisha hata wamama waliokuwa wakitoa mikanyo sana kuhusu kutokuwa karibu na madingi, does that mean walikuwa wanaogopa baba mtu anaweza kubaka mtoto wake mwenyewe?? Well, for me, That's just straight up crazy and kuna ukasoro fulani katika akili if thats the case.

Hivyo kutokana na kwamba watoto wengi wa kike wanakuwa- bila- kuwa karibu na baba zao, wengi wao kutoka umri mdogo wanaishia kupaparika wakitafuta attention kutoka kwa wanaume ama unakuta wanakuwa attracted so fast and so much kwa wanaume haswa wanapokunduwa kwamba mwanaume anamfukuzia. Hii ni kwasababu mara nyingi, unakuta wamemiss ama wamekosa some sort of male figure attention kutoka hukoooo majumbani mwao.

Hivyo basi msichana anapopata mtu wa nje ambaye anaweza kuongea nae kitu chochote from kuwa na menstrual periods mpaka madukuduku mengine yaliyojaa moyoni na akasikilizwa na kupewa feedback flani, basi we ndo hapo hapo mambo yanapoanza. Wasichana wengi wanaend up kurely sana emotionally kwa mtu huyo rafiki ambaye mara nyingi huwa ni rafiki wa kiume. Ukumbuke huyu rafiki wa kiume anaplay role ya kama kaka kupiga storikama baba kutoa ushauri na kama rafiki wa karibu sana.

Pia wanasahau kuelimisha watoto wa kike kuhusu ndoa, na jinsi kwamba kama mtoto wa kike, ni vizuri kujua kujituma ukiwa ndani ya nyumba na pia ni vizuri kujua jinsi ya kujiexpress mahitaji yako na jinsi unavyojisikia moyoni. I think wamama wengi especially wa kiafrika wameshazoea kuhenyeka na kunyanyaswa na wanaume eidha wame zao ama wanaume tuu kwa ujumla basi hata hawajui tena wao wenyewe wana deserve kutritiwa vipi na kuheshimiwa vipi na wanaume.

Pia the notion kwamba mwanamke elimu, ijapokuwa sikatai kwamba ni notion nzuri, nadhani pia elimu bila kujitambua mwenyewe haitasaidia. Nadhani, kama akina mama ili kuweza kuwaandaa watoto wetu wa kike vyema kwa ajili ya haya maisha, ni muhimu zaidi kumwelimisha msichana kuhusu kujitambua nafsi yake kwanza, kujiheshimu of coarse, kujua kazi za ndani kama mwanamke, kujielimisha kishule na kujua nini maana ya kupenda na kupendwa.

Facebook Blogger Plugin by Bongo na Matukio. Posted by Unknown. Labels: Habari. Share to:. Post a Comment sevidamkrdezign.Post a Comment Ahsante kwa Maoni yako. Mjomba huyo aliendelea kueleza kuwa siku hiyo mtoto huyo aliyeitwa kwa jina la Shabiru Muhidin 4 ambapo wanaishi katika Kijiji Mkaseka wote na mtoto huyo muda huo alikuwa ametumwa dukani na mama yake mzazi aliyefahamika kwa jina la Thawabu Hakhim Nakanje.

Mjomba huyo aliendelea kuileza xdeejayz kuwa kijana huyo aliyekuwa anaendesha bodaboda aliendelea kutokomea kizani na mtoto huyo hadi alipofika mahali penye msitu mkubwa alimrusha kichakani huku mtoto huyo alimsihi asimuache msituni hapo kwani angeliwa na wanyama lakini bila huruma dereva huyo wala hakujali hatimaye alimuacha mtoto huyo.

Habari zaidi ziliendelea kusema huku nyuma alipogongewa mtoto habari zilianza kusambaa ambapo mjomba huyo alipopata taarifa hizo aliondoka na majirani zake kuelekea kwenye zahanati ya kijiji hicho kwa kudhani huenda watu hao waliamua kufanya ubinadamu kwa kumpelekea hospitali baada ya kumuumiza ambapo alipofika kwenye zahanati hiyo hakumkuta mtoto huyo.

Baada ya kumkosa kwenye zahanati hiyo walienda kwenye kituo kikubwa cha Afya cha Nagaga lakini hapo napo hawamkuta ndipo walishauriana kwenda kuripoti kwa mkuu wa polisi jamii na mara baada ya kukutana na kamanda wa polisi jamii aliyefahamika kwa jina la Hamis na baada ya kuwasikiliza aliitisha kikao cha dharula na wakaanza kumtafuta mtoto huyo hapo ilishakuwa siku iliyofuata ambapo baada ya msako kufanyika walienda hadi kwenye sehemu moja yenye kilima msitu.

Baada ya kufika kwenye mlima huo waliona mburuzo ulioambatana na damu na walipoenda mbele zaidi waliona damu nyingi zikiwa na vimetapakaa na vipande vya utumbo na fuvu kipande kidogo tu hali waliyogundua kuwa mtoto huyo alishapoteza uhai wake kwa kuliwa na fisi ambao eneo hilo wako wengi kama mbuzi. Kufuatia kushuhudia hayo kamanda wa ulinzi shirikishi alipiga simu kituo cha polisi Masasi ambapo polisi walifika haraka na kupiga picha eneo la tukio huku wakiondoka na mabaki ya fuvu hilo kwa ajili ya uchunguzi zaidi.

Hata hivyo hadi sasa mmiliki wa bodaboda hiyo anashikiriwa na jeshi la polisi huku mtuhumiwa namba moja akitafutwa kwa udi na uvumba ili kufikishwa mbele ya mkono wa dola. No comments:. Newer Post Older Post Home. Subscribe to: Post Comments Atom.



Warning: printf(): Too few arguments in E:\PANDORASTATEINIY\Plugins\TemplateConvertorHost\htdocs\wordpress\wp-content\themes\travel-master\comments.php on line 47

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *